Một quạt độc lập riêng cho vùng bếp từ kết hợp với khe thông gió trên khung giúp hỗ trợ tản nhiệt tốt hơn trong quá trình sử dụng.
- Thông tin
- Chi tiết
- Hướng dẫn
THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI CHUẨN GU
Là điểm nhấn giao thoa giữa thời trang và căn bếp, bếp đôi 1 từ 1 hồng ngoại Hawonkoo CEH-216-IF sở hữu kiểu dáng sang trọng với mặt kính đen huyền bí điểm xuyết các dải màu đa sắc.
Các chi tiết trên bề mặt bếp được thiết kế tối giản, tạo cảm giác hài hòa về màu sắc và đường nét, giúp không gian nấu nướng gọn gàng và dễ quan sát hơn.

MẶT KÍNH CERAMIC SẮC MÀU ĐỘC ĐÁO
CEH-216-IF sử dụng mặt kính Ceramic mài vát 4 cạnh, viền nhôm kết hợp các dải màu đa sắc đặc trưng của dòng bếp Hawonkoo, giúp bề mặt bếp nổi bật hơn trong không gian bếp.
Chất liệu Ceramic cao cấp có độ cứng, độ bền tốt, chịu va đập và chịu nhiệt độ cao, giúp hạn chế nứt vỡ, bong tróc hay phai màu khi sử dụng đúng cách.

CÔNG SUẤT MẠNH MẼ TIẾT KIỆM ĐIỆN NĂNG
EH-216-IF là dòng bếp từ hồng ngoại có tổng công suất lên đến 4200W, ứng dụng công nghệ Inverter hỗ trợ sử dụng điện năng hiệu quả hơn, cùng dải điều chỉnh 9 mức công suất linh hoạt.
Với tính năng "Super Power", mức công suất được đẩy lên tối đa 2000W (vùng bếp từ) và 2200W (vùng bếp hồng ngoại) cho thời gian đun nấu nhanh hơn.
Ngoài ra, bếp có thời gian hẹn tắt lên tới 180 phút, phù hợp với các món ninh hầm trong thời gian dài mà không cần canh bếp liên tục.

CẢM ỨNG TRƯỢT THAO TÁC DỄ DÀNG
Bếp từ hồng ngoại Inverter Hawonkoo CEH-216-IF được trang bị bảng điều khiển cảm ứng Slider Control dạng thanh trượt nhanh nhạy.
Kết hợp đèn LED hiển thị rõ nét, dễ dàng thao tác, cho phép truy cập trực tiếp 9 mức công suất để kiểm soát nhiệt độ phù hợp với từng món ăn, hỗ trợ rút ngắn thời gian nấu và sử dụng điện năng hợp lý hơn.

KHÓA NGẮT AN TOÀN YÊN TÂM NẤU NƯỚNG
CEH-216-IF được tích hợp nhiều tính năng và công nghệ hỗ trợ an toàn trong quá trình sử dụng bếp.
- Khóa phím an toàn cho trẻ em và cảnh báo nhiệt dư, giúp người dùng hạn chế chạm tay vào khu vực còn nóng.
- Tự động ngắt và phát âm thanh báo khi phát hiện nước tràn ra bảng điều khiển.
- Tự ngắt khi quá nhiệt hoặc khi điện áp không ổn định, giúp giảm nguy cơ trào nước ra ngoài và hạn chế rủi ro liên quan đến nhiệt và điện.
- Tự động ngắt sau 2 giờ khi không có bất cứ phản ứng nào từ người sử dụng.

TỰ ĐỘNG NHẬN DIỆN DỤNG CỤ NẤU NƯỚNG
Nếu sử dụng một nồi có kích thước bé hơn vùng bếp từ, chức năng nhận diện diện tích đáy nồi sẽ đi vào hoạt động bằng cách chỉ truyền nhiệt trong vùng nấu.
Tính năng này giúp sử dụng điện năng hợp lý hơn, đồng thời cho phép linh hoạt sử dụng nhiều loại xoong chảo với kích thước khác nhau.

THIẾT KẾ TINH GỌN DỄ DÀNG LẮP ĐẶT
Bếp đôi 1 từ 1 hồng ngoại Hawonkoo CEH-216-IF có thể lắp đặt âm hoặc để nổi linh hoạt và được chế tạo từ những vật liệu cao cấp.
- Mâm sử dụng dây đồng nguyên chất + 9 thanh hướng từ giúp lượng từ tập trung, gia nhiệt nhanh, tỏa nhiệt đều.
- Mâm nhiệt HiLight sử dụng hợp kim Carbon kết hợp hệ thống cảm ứng nhiệt công nghệ cao, gia nhiệt nhanh.
- Phần khung chịu lực bằng hợp kim thép phủ sơn tĩnh điện cách điện an toàn, chống oxy hóa.
-

THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Điện áp | 220V - 240V / 50Hz - 60Hz |
| Công suất | 4200W với 9 mức điều chỉnh |
| Mặt kính | Ceramic với dải màu sắc đầu tiên trên thế giới |
| Công nghệ | Inverter tiết kiệm điện năng |
| Bảng điều khiển | Cảm ứng dạng trượt - Slider Control |
| Màn hình hiển thị | Màn hình LED |
| Khung vỏ | Hợp kim thép phủ sơn tĩnh điện |
| Mâm từ | Dây đồng nguyên chất + 9 thanh hướng từ |
| Mâm nhiệt | Mâm nhiệt HiLight |
| Linh kiện | Sò công suất IGBT từ Đức |
| Quạt gió | 1 quạt độc lập riêng biệt cho vùng từ |
| Hẹn giờ | 180 phút |
| Khóa bàn phím | Có |
| Cảnh báo nhiệt dư | Có |
| Chức năng | Đun nấu nhanh Super Power; hâm/ủ nóng; tạm dừng chương trình |
| Tính năng an toàn | Chống cháy, chống trào tự động; bảo vệ quá nhiệt mặt kính; bảo vệ quá áp, thấp áp |
| Tính năng thông minh | Tự động nhận diện vật liệu, kích thước nồi/chảo |
| Kích thước sản phẩm | 715 x 425 x 74,5 mm (ngang x sâu x cao) |
| Kích thước lắp đặt | 680 x 410 mm (ngang x sâu) |
| Trọng lượng tịnh | 8,1 kg |
| Bảo hành | 36 tháng tại nơi sử dụng |
Xin mời nhập nội dung tại đây
Chính sách
Giao hàng siêu tốc
Free ship nội thành HCM
Đảm bảo
Bán đúng giá niêm yết (tại thời điểm báo giá)
Hỗ trợ nhanh chóng
7 Ngày đổi mới do lỗi nhà sản xuất hoặc hỏng gì thay đó
Liên hệ để có giá tốt hơn
0818110691-0837111091