- Thông tin
- Chi tiết
- Hướng dẫn
THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI CHUẨN GU HÀN QUỐC
Bếp từ đôi Hawonkoo CEH-226-II là dòng bếp từ đôi được thiết kế với mặt kính in dải màu trang trí, kết hợp các tính năng hỗ trợ nấu nướng, phù hợp với những không gian bếp đề cao yếu tố thẩm mỹ và công năng sử dụng.

MẶT KÍNH CERAMIC SẮC MÀU ĐỘC ĐÁO
CEH-226-II sử dụng mặt kính Ceramic mài vát 4 cạnh, kết hợp các dải màu trang trí được Hawonkoo áp dụng trên dòng bếp từ kính màu.
Mặt kính Ceramic có khả năng chịu lực, hạn chế trầy xước trong quá trình sử dụng thông thường và chịu được mức nhiệt cao lên tới 700°C.
Mặt kính có khả năng truyền nhiệt ổn định trong quá trình nấu, với nhiệt lượng tập trung chủ yếu tại khu vực đặt dụng cụ nấu, hạn chế lan nhiệt ra khu vực xung quanh.

CÔNG SUẤT MẠNH MẼ TIẾT KIỆM THỜI GIAN
CEH-226-II có tổng công suất 3800W, đi kèm dải điều chỉnh 8 mức công suất, cho phép người dùng điều chỉnh mức nhiệt phù hợp với từng phương pháp nấu khác nhau.
Bếp được trang bị chế độ Super Power, cho phép tăng công suất vùng nấu lên tối đa 1900W trong các trường hợp cần gia nhiệt nhanh.

CẢM ỨNG TRƯỢT THAO TÁC DỄ DÀNG
CEH-226-II sử dụng bảng điều khiển cảm ứng Slider Control dạng thanh trượt, cho phép lựa chọn trực tiếp 8 mức công suất nấu.
Bảng điều khiển tích hợp đèn LED hiển thị các thông tin và trạng thái hoạt động, hỗ trợ người dùng theo dõi và thao tác trong quá trình sử dụng.

KHÓA NGẮT AN TOÀN YÊN TÂM NẤU NƯỚNG
CEH-226-II được tích hợp các chức năng an toàn nhằm hỗ trợ giảm thiểu rủi ro trong quá trình sử dụng.
- Khóa phím an toàn cho trẻ em và chức năng cảnh báo nhiệt dư trên mặt bếp.
- Tự động ngắt và phát tín hiệu cảnh báo khi phát hiện nước tràn ra bảng điều khiển.
- Tự động ngắt khi phát hiện quá nhiệt hoặc điện áp không ổn định, hỗ trợ hạn chế rủi ro trong quá trình vận hành.
- Tự động ngắt sau 2 giờ nếu không phát hiện thao tác từ người sử dụng.

TỰ ĐỘNG NHẬN DIỆN DỤNG CỤ NẤU NƯỚNG
Nếu sử dụng một nồi có kích thước bé hơn vùng bếp nấu, chức năng nhận diện diện tích đáy nồi sẽ đi vào hoạt động. Nhiệt lượng tập trung chủ yếu tại khu vực đặt nồi, hạn chế ảnh hưởng nhiệt ra vùng xung quanh.
Tính năng này hỗ trợ sử dụng năng lượng hiệu quả hơn và tương thích với nhiều loại dụng cụ nấu có đáy nhiễm từ.

THIẾT KẾ TINH GỌN DỄ DÀNG LẮP ĐẶT
Bếp từ đôi Hawonkoo CEH-226-II có kích thước lắp đặt 680 x 410 mm, phù hợp với nhiều kiểu bố trí không gian bếp gia đình.
- Mâm từ sử dụng dây đồng và 6 thanh hướng từ, hỗ trợ tập trung từ trường và phân bố nhiệt trong quá trình nấu.
- Khung bếp được làm từ hợp kim thép phủ sơn tĩnh điện, nhằm tăng độ bền và khả năng chống oxy hóa trong quá trình sử dụng.
- Bếp được trang bị 2 quạt gió độc lập cho từng vùng nấu, kết hợp hệ thống khe thông gió trên nhiều mặt khung nhằm hỗ trợ tản nhiệt khi vận hành.

THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Điện áp | 220V - 240V / 50Hz - 60Hz |
| Công suất | 3800W với 8 mức điều chỉnh |
| Mặt kính | Ceramic với dải màu sắc đầu tiên trên thế giới |
| Bảng điều khiển | Cảm ứng dạng trượt - Slider Control |
| Màn hình hiển thị | Màn hình LED |
| Khung vỏ | Hợp kim thép phủ sơn tĩnh điện |
| Mâm từ | Dây đồng nguyên chất + 6 thanh hướng từ |
| Linh kiện | Sò công suất IGBT từ Đức |
| Quạt gió | 2 quạt độc lập riêng biệt mỗi vùng từ |
| Hẹn giờ | 99 phút |
| Khóa bàn phím | Có |
| Cảnh báo nhiệt dư | Có |
| Chức năng | Đun nấu nhanh Super Power; tạm dừng chương trình |
| Tính năng an toàn | Chống cháy, chống trào tự động; bảo vệ quá nhiệt mặt kính; bảo vệ quá áp, thấp áp |
| Tính năng thông minh | Tự động nhận diện vật liệu, kích thước nồi/chảo |
| Kích thước sản phẩm | 715 x 435 x 57 mm (ngang x sâu x cao) (không tính chân đế) |
| Kích thước lắp đặt | 680 x 410 mm (ngang x sâu) |
| Trọng lượng tịnh | 7,79 kg |
| Bảo hành | 36 tháng tại nơi sử dụng |
Xin mời nhập nội dung tại đây
Chính sách
Giao hàng siêu tốc
Free ship nội thành HCM
Đảm bảo
Bán đúng giá niêm yết (tại thời điểm báo giá)
Hỗ trợ nhanh chóng
7 Ngày đổi mới do lỗi nhà sản xuất hoặc hỏng gì thay đó
Liên hệ để có giá tốt hơn
0818110691-0837111091